|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi kim loại | Điện áp: | 380V |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50/60Hz | Giai đoạn: | 3P |
| Vật liệu hàn: | PP, HDPE, PVC, PVDF | độ dày hàn: | 3-50mm |
| Chiều dài làm việc tối đa: | 6000 mm | Chức năng: | Hàn ngang, Hàn tròn, Hàn dọc 90° bằng hai tấm |
| Ứng dụng: | Xe cứu hỏa, bể bơi, xử lý nước thải, v.v. | Giấy chứng nhận: | CN |
| Làm nổi bật: | Máy tổng hợp tấm HDPE,Máy hàn tấm nhựa cho bể,Máy hàn nuôi cá hồi dưới nước |
||
Thị trường máy nén HDPE 6000mm
Xe cứu hỏa, nuôi cá hồi, nuôi thủy sản, thiết bị điện đúc, thiết bị bảo vệ môi trường, thùng chứa hóa chất, xử lý nước thải, vv
Chi tiết kỹ thuật của máy nén HDPE 6000mm:
| Mô hình | SWT-PH6000 |
| Độ dày tấm có thể hàn ((mm) | 3.0-50.0 |
| Chiều dài làm việc tối đa ((mm) | 6000 |
| Chiều kính vòng tròn cuộn tối thiểu ((mm) | 600 |
| Áp suất không khí ((kg.f/cm2) | 6.0-8.0 |
| Nguồn năng lượng ((m3/min) | 0.0032 |
| Điện áp định số ((V) | 380V |
| Lượng điện bình thường (A) | 23A |
| Năng lượng sưởi ấm ((kW) | 11kW |
| Năng lượng động cơ lăn ((kW) | 3kW |
Các đặc điểm của máy hàn HDPE
6000mm HDPE Butt Fusion Machine ứng dụng:
![]()
Dịch vụ sau bán hàng:
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ đào tạo miễn phí cho khách hàng tại nhà máy của chúng tôi.
Chúng tôi cũng có thể cung cấp đào tạo tại chỗ cho khách hàng của chúng tôi theo yêu cầu của họ.
Người liên hệ: Tony Bone
Tel: +8616619970365
Fax: 86-311-68009658