|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi kim loại | Điện áp: | 380V |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50/60Hz | Giai đoạn: | 3P |
| Vật liệu hàn: | PP, HDPE, PVC, PVDF | độ dày hàn: | 3-50mm |
| Chiều dài làm việc tối đa: | 6000 mm | Chức năng: | Hàn ngang, Hàn tròn, Hàn dọc 90° bằng hai tấm |
| Ứng dụng: | Xe cứu hỏa, bể bơi, xử lý nước thải, v.v. | Giấy chứng nhận: | CN |
| Làm nổi bật: | Máy hàn tấm HDPE dày 30mm,Máy hàn bể nuôi cá hồi dưới nước,Máy hàn tấm nhựa dày |
||
Ngành Thị trường Máy Hàn Đối Đầu Tấm HDPE
Xe cứu hỏa, Nuôi cá hồi, Nuôi trồng thủy sản, Thiết bị mạ điện, Thiết bị bảo vệ môi trường, Thùng chứa hóa chất, Xử lý nước thải, v.v.
Thông số kỹ thuật Máy Hàn Đối Đầu Tấm HDPE:
| Mẫu mã | SWT-PH6000 |
| Độ dày tấm có thể hàn (mm) | 3.0-50.0 |
| Chiều dài làm việc tối đa (mm) | 6000 |
| Đường kính cuộn tối thiểu (mm) | 600 |
| Áp suất khí (kg.f/cm²) | 6.0-8.0 |
| Nguồn năng lượng (m³/phút) | 0.0032 |
| Điện áp định mức (V) | 380V |
| Dòng điện định mức (A) | 23A |
| Công suất gia nhiệt (kW) | 11kW |
| Công suất động cơ cuộn (kW) | 3kW |
Tính năng Máy Hàn Đối Đầu Tấm HDPE:
Ứng dụng Máy Hàn Đối Đầu Tấm HDPE:
![]()
Dịch vụ hậu mãi:
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ đào tạo miễn phí cho khách hàng tại nhà máy của chúng tôi.
Chúng tôi cũng có thể cung cấp đào tạo tại chỗ cho khách hàng theo yêu cầu của họ. Chi phí lưu trú sẽ do họ chịu.
Người liên hệ: Tony Bone
Tel: +8616619970365
Fax: 86-311-68009658