|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Máy hàn mông tấm nhựa 3M | Điện áp: | 380V |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50/60Hz | Giai đoạn: | 3P |
| độ dày hàn: | 3-30mm | Chiều dài làm việc tối đa: | 3000 mm |
| Vật liệu hàn: | HDPE, PP, PVC, PVDF | Chức năng: | Hàn ngang, Hàn tròn, Hàn dọc 90° bằng hai tấm |
| Giấy chứng nhận: | CN | Ứng dụng: | Xe cứu hỏa, bể bơi, xử lý nước thải, v.v. |
| Làm nổi bật: | Máy hàn tấm HDPE,máy hàn đối đầu tấm nhựa,thiết bị hàn HDPE công nghiệp |
||
Máy hàn đối đầu tấm HDPE 3M
Xe cứu hỏa, Nuôi cá hồi, Nuôi trồng thủy sản, thiết bị mạ điện, thiết bị bảo vệ môi trường, thùng hóa chất, xử lý nước thải, v.v.
Thông số kỹ thuật Máy hàn đối đầu tấm HDPE 3M:
| Mô hình | SWT-PH3000 |
| Độ dày tấm có thể hàn (mm) | 3.0-30.0 |
| Chiều dài làm việc tối đa (mm) | 3000 |
| Đường kính cuộn tối thiểu (mm) | 500 |
| Áp suất không khí (kg.f/cm²) | 6.0-8.0 |
| Nguồn năng lượng (m³/phút) | 0.0032 |
| Điện áp định mức (V) | 380V |
| Dòng điện định mức (A) | 15.5A |
| Công suất tấm gia nhiệt (kW) | 6kW |
| Công suất động cơ cuộn (kW) | 3kW |
Tính năng máy hàn đối đầu tấm:
Triển lãm máy hàn đối đầu tấm:
![]()
Dịch vụ hậu mãi:
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ đào tạo miễn phí cho khách hàng tại nhà máy của chúng tôi.
Chúng tôi cũng có thể cung cấp đào tạo tại chỗ cho khách hàng theo yêu cầu của họ. Chi phí ăn ở sẽ do họ chịu.
Người liên hệ: Tony Bone
Tel: +8616619970365
Fax: 86-311-68009658