|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi kim loại | Điện áp: | 380V |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50/60Hz | Giai đoạn: | 3P |
| độ dày hàn: | 3-40mm | Chiều dài làm việc tối đa: | 4000 mm |
| Vật liệu hàn: | HDPE, PP, PVC, PVDF | Chức năng: | Hàn ngang, Hàn tròn, Hàn dọc 90° bằng hai tấm |
| Giấy chứng nhận: | CN | Ứng dụng: | Xe cứu hỏa, bể bơi, xử lý nước thải, v.v. |
| Làm nổi bật: | Máy hàn tấm thùng HDPE,Máy hàn đít tấm nhựa,Nhà máy hàn HDPE của Pháp |
||
Ngành hàng Máy hàn nối tấm
Xe cứu hỏa, Nuôi cá hồi, Nuôi trồng thủy sản, Thiết bị mạ điện, Thiết bị bảo vệ môi trường, Thùng chứa hóa chất, Xử lý nước thải, v.v.
Thông số kỹ thuật Máy hàn nối tấm:
| Mẫu mã | SWT-PH4000 |
| Độ dày tấm có thể hàn (mm) | 3.0-40.0 |
| Chiều dài làm việc tối đa (mm) | 4000 |
| Đường kính cuộn tối thiểu (mm) | 500 |
| Áp suất khí (kg.f/cm²) | 6.0-8.0 |
| Nguồn năng lượng (m³/phút) | 0.0032 |
| Điện áp định mức (V) | 380V |
| Dòng điện định mức (A) | 23A |
| Công suất mâm nhiệt (kW) | 8kW |
| Công suất động cơ cuốn (kW) | 3kW |
Tính năng Máy hàn nối tấm:
Triển lãm Máy hàn nối tấm:
![]()
Dịch vụ hậu mãi:
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ đào tạo miễn phí cho khách hàng tại nhà máy của chúng tôi.
Chúng tôi cũng có thể cung cấp đào tạo tại chỗ cho khách hàng theo yêu cầu của họ. Chi phí lưu trú sẽ do họ chịu.
Người liên hệ: Tony Bone
Tel: +8616619970365
Fax: 86-311-68009658