|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi kim loại | Điện áp: | 380V |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50/60Hz | Giai đoạn: | 3P |
| độ dày hàn: | 3-50mm | Chiều dài làm việc tối đa: | 6000 mm |
| Vật liệu hàn: | HDPE, PP, PVC, PVDF | Chức năng: | Hàn ngang, Hàn tròn, Hàn dọc 90° bằng hai tấm |
| Giấy chứng nhận: | CN | Ứng dụng: | Xe cứu hỏa, bể bơi, xử lý nước thải, v.v. |
| Làm nổi bật: | Máy hàn tấm nhựa 6M,Máy hàn đít cho tấm nhựa,máy hàn tấm nhựa với bảo hành |
||
6M Thị trường máy hàn tấm nhựa
Xe cứu hỏa, nuôi cá hồi, nuôi thủy sản, thiết bị điện đúc, thiết bị bảo vệ môi trường, thùng chứa hóa chất, xử lý nước thải, vv
6M Máy hàn đít tấm nhựa:
| Mô hình | SWT-PH6000 |
| Độ dày tấm có thể hàn ((mm) | 3.0-50.0 |
| Chiều dài làm việc tối đa ((mm) | 6000 |
| Chiều kính vòng tròn cuộn tối thiểu ((mm) | 600 |
| Áp suất không khí ((kg.f/cm2) | 6.0-8.0 |
| Nguồn năng lượng ((m3/min) | 0.0032 |
| Điện áp định số ((V) | 380V |
| Lượng điện bình thường (A) | 23A |
| Năng lượng sưởi ấm ((kW) | 11kW |
| Năng lượng động cơ lăn ((kW) | 3kW |
6M Máy hàn tấm nhựa Butt đặc điểm:
Triển lãm Máy hàn tấm nhựa 6M:
![]()
Dịch vụ sau bán hàng:
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ đào tạo miễn phí cho khách hàng tại nhà máy của chúng tôi.
Chúng tôi cũng có thể cung cấp đào tạo tại chỗ cho khách hàng của chúng tôi theo yêu cầu của họ.
Người liên hệ: Tony Bone
Tel: +8616619970365
Fax: 86-311-68009658