|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi kim loại | Điện áp: | 380V |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 50/60Hz | Giai đoạn: | 3P |
| độ dày hàn: | 3-50mm | Chiều dài làm việc tối đa: | 6000 mm |
| Vật liệu hàn: | PP, HDPE, PVC, PVDF | Chức năng: | Hàn ngang, Hàn tròn, Hàn dọc 90° bằng hai tấm |
| Giấy chứng nhận: | CN | Ứng dụng: | Xe cứu hỏa, bể bơi, xử lý nước thải, v.v. |
| Làm nổi bật: | Máy hàn tấm nhựa 6M cho bể,Máy hàn tấm HDPE chống tia UV,Máy hàn sản xuất bể nhựa |
||
Ngành hàng Máy hàn đối đầu tấm nhựa 6M
Xe cứu hỏa, Nuôi cá hồi, Nuôi trồng thủy sản, thiết bị mạ điện, thiết bị bảo vệ môi trường, thùng hóa chất, xử lý nước thải, v.v.
Thông số kỹ thuật Máy hàn đối đầu tấm nhựa 6M:
| Mô hình | SWT-PH6000 |
| Độ dày tấm có thể hàn (mm) | 3.0-50.0 |
| Chiều dài làm việc tối đa (mm) | 6000 |
| Đường kính vòng lăn tối thiểu (mm) | 600 |
| Áp suất không khí (kg.f/cm²) | 6.0-8.0 |
| Nguồn năng lượng (m³/phút) | 0.0032 |
| Điện áp định mức (V) | 380V |
| Dòng điện định mức (A) | 23A |
| Công suất gia nhiệt (kW) | 11kW |
| Công suất động cơ lăn (kW) | 3kW |
Tính năng Máy hàn đối đầu tấm nhựa 6M:
Ứng dụng Máy hàn đối đầu tấm nhựa 6M:
![]()
Dịch vụ sau bán hàng:
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ đào tạo miễn phí cho khách hàng của chúng tôi tại nhà máy của chúng tôi.
Chúng tôi cũng có thể cung cấp đào tạo tại chỗ cho khách hàng của chúng tôi theo yêu cầu của họ. Phí lưu trú sẽ do họ chịu.
Người liên hệ: Tony Bone
Tel: +8616619970365
Fax: 86-311-68009658