|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi kim loại | Điện áp: | 380V |
|---|---|---|---|
| độ dày hàn: | 3-50mm | Chiều dài làm việc tối đa: | 6000 mm |
| Vật liệu hàn: | PP, HDPE, PVC, PVDF | Chức năng: | Hàn ngang, Hàn tròn, Hàn dọc 90° bằng hai tấm |
| Tính thường xuyên: | 50/60Hz | Giai đoạn: | 3P |
| Giấy chứng nhận: | CN | Ứng dụng: | Xe cứu hỏa, bể bơi, xử lý nước thải, v.v. |
| Làm nổi bật: | Máy hàn tấm HDPE cho bể,máy hàn đối đầu cho nuôi cá hồi,máy hàn nhựa tương thích với HDPE |
||
Ứng dụng máy hàn đối đầu tấm HDPE:
Xe cứu hỏa, Nuôi cá hồi, Nuôi trồng thủy sản, Thiết bị mạ điện, Thiết bị bảo vệ môi trường, Thùng chứa hóa chất, Xử lý nước thải, v.v.
Thông số kỹ thuật máy hàn đối đầu tấm HDPE:
| Mô hình | SWT-PH6000 |
| Độ dày tấm có thể hàn (mm) | 3.0-50.0 |
| Chiều dài làm việc tối đa (mm) | 6000 |
| Đường kính vòng lăn tối thiểu (mm) | 600 |
| Áp suất khí (kg.f/cm²) | 6.0-8.0 |
| Nguồn năng lượng (m³/phút) | 0.0032 |
| Điện áp định mức (V) | 380V |
| Dòng điện định mức (A) | 23A |
| Công suất gia nhiệt (kW) | 11kW |
| Công suất động cơ lăn (kW) | 3kW |
Tính năng máy hàn đối đầu tấm HDPE:
Ứng dụng:
![]()
Dịch vụ sau bán hàng:
Chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ đào tạo miễn phí cho khách hàng tại nhà máy của chúng tôi.
Chúng tôi cũng có thể cung cấp đào tạo tại chỗ cho khách hàng theo yêu cầu của họ. Chi phí lưu trú sẽ do họ chịu.
Người liên hệ: Tony Bone
Tel: +8616619970365
Fax: 86-311-68009658